Dhamira & Maono

Dhamira:

Kulea kizazi cha vijana walioelimika na wenye nidhamu wanaozingatia mafundisho ya Kiislamu kwa kuunganisha elimu, malezi, na huduma za kijamii.

Maono:

Kuwa kielelezo cha taasisi bora ya Kiislamu inayotoa elimu yenye ubora na programu za malezi kwa vijana na jamii ili kuleta ustawi wa kiroho na kiakili kwa mujibu wa Uislamu kwa ufahamu wa Wema waliotangulia.

Maadili yetu

Ufahamu

Kuwa na umakini na ufahamu juu ya matendo, mawazo, na nia ya Mtu kulingana na mafundisho Ya Kiislamu

Ubora

Kujitahidi kufikia ubora, uadilifu, na viwango vya juu katika nyanja zote za maisha.

Hekima

Kutafuta, kuelewa na kutumia maarifa na busara katika maamuzi.

Utiifu

Kudumisha uthabiti, nidhamu, na kujidhatiti katika misingi ya Kiislamu.

Uaminifu

Kuonyesha uaminifu, uadilifu, na kutegemewa katika shughuli zote.

Ushirikiano

Kufanya kazi kwa pamoja kwa ufanisi kufikia malengo ya pamoja.

Huduma Tunazotoa

Harakati za Da’wah

AMYC inakaribisha watu kujifunza kuhusu Uislamu. Wanatoa madarasa, mihadhara, na matukio ya kijamii kusambaza ujumbe wa Kiislamu kwa njia iliyo wazi na yenye kuvutia, kulingana na mafundisho ya Kitabu (Qur’an) na Sunnah.

Details

Huduma za Jamii

Ziada ya mafundisho ya dini, AMYC Wanatoa msaada wa vitendo kwa jamii yao, kuanzia kusaidia shughuli za harusi na mazishi hadi kutoa maji safi kupitia uchimbaji wa visima na hata kusaidia kujenga misikiti.

Details

Mipango ya Elimu

AMYC inaweka juhudi kubwa katika elimu. Wanendesha zaidi ya shule 25 kote Tanzania, wakifundisha masomo ya Kiislamu na jinsi ya kutunza mazingira yetu, kuanzia chekechea hadi vyuo vya kati.

Details

Huduma ya Afya

AMYC inajali afya yako pia! Wanendesha vituo vya Afya vinavyofuata kanuni za Kiislamu, vikitoa huduma ya kipekee kwa ustawi wa jamii. Hii inaonyesha kujitolea kwao kwa afya yako ya kimwili na maadili ya Kiislamu.

Details

Ustawi wa Yatima

AMYC inafungua mioyo na nyumba zao kwa Watoto yatima. Wanawatunza zaidi ya watoto 600, wakitoa mahali salama na pazuri pa kukua, pamoja na elimu thabiti.

Details

Vyombo vya Habari na Mawasiliano

AMYC inatumia nguvu ya redio na mitandao ya kijamii kusambaza ujumbe wao. Wana kituo chao cha redio, Radio Ihsaan Fm, Pamoja na chaneli kwenye mitandao ya kijamii.

Details

List of Schools

Kueneza Uislamu Kupitia Elimu na Huduma: Kazi ya AMYC

  • Elimu: AMYC inatoa madarasa na programu zinazofundisha imani, desturi, historia, na maadili ya Kiislamu. Hii inaweza kuwa kupitia shule rasmi, warsha, au rasilimali za mtandaoni.

Kanuni za Kazi zetu

Ubora

AMYC inatilia mkazo ubora. Tunatoa elimu bora ya Kiislamu, kukuza akili za vijana na kudumisha viwango vya maadili katika elimu na da’wah.

Uadilifu

AMYC inathamini uadilifu. Tunatenda kimaadili katika nyanja zote, kuanzia nyanja ya elimu hadi da’wah, kujenga imani na msingi thabiti kwa vijana wetu.

Ubunifu

AMYC inashajihisha ubunifu. Tunaendeleza mbinu za ubunifu kwa elimu ya Dini ya Kiislamu, kuhakikisha uzoefu wa kusoma katika mazingira ya kila aina kwa vijana wetu.

Mafanikio Yetu

AMYC hutimiza malengo. Tunawawezesha vijana kupitia elimu na kushajihisha mabadiliko chanya katika Jamii.

1980

Tangu

600

Watoto Yatima

50k

Wanachama

60+

Vituo vya Elimu

Kwa Nini Utuchague

Kujidhatiti katika Maadili ya Kiislamu

AMYC imejikita katika kanuni na maadili ya Kiislamu inayoongoza shughuli na mipango yetu yote.

Ushirikiano na Jamii

Tunashirikiana kikamilifu na jamii, tukitoa msaada, elimu, na huduma ambazo zinazoathiri Maisha ya watu kwa njia chanya.

Uwezeshaji wa Vijana

AMYC inalenga kuwawezesha vijana, kuwapa fursa za ukuaji binafsi, ukuaji katika uongozi, na kujenga ujuzi.

Utaalamu na Ubora

Timu yetu ina wataalamu wabobezi ambao wanajitahidi kufikia ubora katika nyanja zote za kazi zetu, kuhakikisha kutoa huduma zenye ubora wa hali ya juu na uzoefu kwa wanachama na wadau wetu.

Programu na Huduma bunifu

Tunatoa programu na huduma bunifu zilizoandaliwa kwa mahitaji na maslahi ya jamii yetu, tukibadilika kila wakati kukidhi mahitaji na changamoto zinazojitokeza.

Uwazi na Uwajibikaji

AMYC inafanya kazi kwa uwazi na uwajibikaji, kuhakikisha kuwa vitendo na maamuzi yetu yanaongozwa na uadilifu na uwajibikaji.

Utofauti na Umoja

Tunazingatia na kukubali utofauti na kukuza mazingira ya umoja ambapo watu wa asili zote wanahisi kukaribishwa na kuheshimiwa.

Athari Chanya

Kwa kuchagua AMYC, Mwanajamii yoyote anaweza kuwa sehemu ya shirika ambalo lina athari chanya katika jamii kwa kuchangia katika kuboresha jamii na kukuza maadili ya Kiislamu.

Kituo cha Vijana wa Kiislamu cha Ansaar (AMYC) ni shirika la Kiislamu la kipekee nchini Tanzania! Wasiliana nasi sasa!

Kituo cha Vijana wa Kiislamu cha Ansaar (AMYC) ni shirika la Kiislamu la kipekee nchini Tanzania, lililoanzishwa kwa maono ya kufufua mafundisho halisi ya Uislamu na kukuza maendeleo ya vijana kwa kuzingatia misingi ya kiislamu.

© Ansaar Muslim Youth Centre – 2024. Haki zote zimehifadhiwa. Imetengenezwa na Mamdali Technology