Skip to content
tel. +2646620
  • Mwanzo
  • Kuhusu
  • Timu
  • Huduma
    • Vyombo vya Habari na Mawasiliano
    • Ustawi wa Yatima
    • Mipango ya Elimu
    • Huduma ya Afya
  • Habari & Makala
  • Mawasiliano
  • ARABIC
  • ENGLISH
  • KISWAHILI

Kituo cha Vijana wa Kiislamu cha Ansaar (AMYC) ni shirika la Kiislamu la kipekee nchini Tanzania, lililoanzishwa kwa maono ya kufufua mafundisho halisi ya Uislamu na kukuza maendeleo ya vijana kwa kuzingatia misingi ya kiislamu.

Huduma
  • Vyombo vya Habari na Mawasiliano
  • Mipango ya Elimu
  • Ustawi wa Yatima
  • Huduma ya Afya
Mawasiliano

info@amyc.or.tz

Jumatatu – Jumamosi: Saa 2 asubuhi – Saa 9 Mchana

+2646620

Tanga, Tanzania

© Ansaar Muslim Youth Centre – 2024. Haki zote zimehifadhiwa. Imetengenezwa na Mamdali Technology
Go to Top